THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST GLC-SX-MMD


 

  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Giá trên đã bao gồm Vat
  • Hotline: 0911 28 78 98

3.148.000 

Thông tin THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST GLC-SX-MMD

Là một trong rất nhiều các sản phẩm vượt qua quá trình kiểm định chất lượng và hiệu quả trong nước và quốc tế.

Có thể kể đến việc Module Cisco chính hãng đã vượt qua nhiều kiểm định hệ thống chất lượng, như CE, RoHS, FCC, đã thiết lập một hệ thống đảm bảo chất lượng theo tiêu chuẩn quốc tế và thực hiện nghiêm túc việc quản lý và kiểm soát tiêu chuẩn trong quá trình thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp đặt và dịch vụ.

Thông tin THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST GLC-SX-MMD

  • Product Type: SFP (mini-GBIC)
  • Media Type Supported: Optical Fiber
  • Network Technology: 1000Base-SX
  • Ethernet Technology: Gigabit Ethernet
  • Product Model: GLC-SX-MMD
  • 1 x Ethernet 1000Base-SX – LC/PC multi-mode x 2
  • 1 x SFP (mini-GBIC)
  • Khoảng cách truyền tối đa: Max Transfer Distance : 1km
  • Tốc độ truyền tải: 1000BASE-SX
  • Băng thông : 2000 MHz/km
  • Max data transfer rate : 1000 Mbps Networking
  • Bước sóng hoạt động : 850 nm
  • Chuẩn Ethernet : IEEE 802.3z, IEEE 802.3a
  • Tính chất vật lý
  • Kích thước (W x D x H) : 1.27 x 5.59 x 1.02 cm
  • Trọng lượng : 0.08 kg

Địa điểm bán THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST GLC-SX-MMD giá tốt nhất?

Trường Thịnh Telecom với nhiều năm kinh nghiệm, tự tin cung cấp các thiết bị mạng chính hãng giá tốt nhất, đảm bảo khách hàng sẽ hài lòng.

Liên hệ với chúng tôi qua Hotline: 0911 28 78 98, để đặt hàng và được tư vấn miễn phí.

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH.

Danh mục:

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST GLC-SX-MMD”

There are no reviews yet.