Thiết bị mạng SINOVO SFP SOT101-W-GM02S-02


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Giá trên đã bao gồm Vat
  • Hotline: 0911 28 78 98

585.000 

Thiết bị mạng SINOVO SFP SOT101-W-GM02S-02

Là bộ chuyển đổi quang – điện với nhiều ưu điểm vượt trội đảm bảo khách hàng sẽ hài lòng.

Thông số Kỹ thuật Thiết bị mạng SINOVO SFP SOT101-W-GM02S-02

  Chuyển đổi Quang – Điện, Media Converter 10/100/1000Base-TX to 10/100/1000Base-FX, Multi Mode, Full Duplex.

•  Khoảng cách truyền: 500 Mét.

•  Bước sóng quang hoạt động: TX/RX 1310/1310nm

•  Ngõ giao tiếp quang: Connector SC (Đầu vuông lớn)

•  Ngõ giao tiếp mạng: RJ-45

•  Tương thích các chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z

•  Nguồn điện sử dụng: 100-240VAC/5VDC-2A.

Nên mua Thiết bị mạng SINOVO SFP SOT101-W-GM02S-02 ở đâu?

Hãy đến với Trường Thịnh Telecom, các bạn sẽ mua được thiết bị đúng như mong muốn.

Liên hệ ngay Hotline: 0911 28 78 98 

RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC PHỤC VỤ QUÝ KHÁCH.

Danh mục: