facebook pixel

Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

Mã Sản Phẩm:
  • Hàng chính hãng
  • Có chứng nhận CO, CQ
  • Bảo hành 36 tháng
  • Liên hệ: 0911287898

Description

Chia sẻ
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Thông tin Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

  • Module Quang SFP, 1000BASE-SX , MultiMode (850nm, 550m, LC).

Quý khách mua Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850 vui lòng liên hệ trực tiếp:

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH
Địa chỉ : 58 Dân Chủ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Điện thoại: (028) 38 101 698 – 0911 28 78 98
Kinh doanh: 0888 319 798 (Ms.Phượng) – 0923 388 979 (Ms.Lan) – 083 6868 800 (Ms.Hảo) – 0946 938228 (Ms Thoa)
Email : truongthinhtelecom@gmail.com
Website: https://truongthinhtelecom.com/
☑ Facebook: https://www.facebook.com/truongthinhtelecom
☑ Instagram: https://www.instagram.com/congnghetruongthinh/
☑ Subscribe Kênh YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCdIh2kum4E0MsvvRYbx8TtQ/

0/5 (0 Reviews)
Hotline: 097 591 61 63
Chat Zalo
Call: 097 591 61 63