Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310


  • Hàng chính hãng
  • Có chứng nhận CO, CQ
  • Bảo hành 36 tháng
  • Liên hệ: 0911287898

Liên hệ

Thông tin Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

Module Quang SFP, 1000BASE-LX, SingleMode (1310nm, 10km, LC).

Quý khách mua Module Quang RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310 vui lòng liên hệ trực tiếp:

Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98