facebook pixel

module quang SFP-10G-ZR

Mã Sản Phẩm:
  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Bảo hành 24 tháng
  • Hotline: 0911 28 78 98

Description

Chia sẻ
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  
  •  

Thiết bị mạng module quang SFP-10G-ZR là gì?

Là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ).

Thông tin Thiết bị mạng module quang SFP-10G-ZR

  • Champion ONE SKU: 10GESFPP-ZR-CSC
  • Description: SFP+ 10GBASE-ZR 80km Transceiver, Cisco Systems compatible SFP-10G-ZR=

Thiết bị mạng module quang SFP-10G-ZR

Là sự lựa chọn hoàn hảo nhất, với mức giá tốt nhất.

Liên hệ qua Hotline: 0911 28 78 98 để đặt hàng và được tư vấn miễn phí.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

0/5 (0 Reviews)
Category:

Reviews

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “module quang SFP-10G-ZR”

There are no reviews yet.

Hotline: 097 591 61 63
Chat Zalo
Call: 097 591 61 63