Đầu nối quang SC-UPC giá rẻ nhất tphcm 2020


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Giá trên đã bao gồm Vat
  • Hotline: 0911 28 78 98

5.500 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

Thông số Kỹ Thuật Đầu nối quang SC-UPC

  • Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT and JIS
  • Tự động căn chỉnh các lõi 2 đầu nối sợi quang với độ chính xác cao
  • Thao tác cắm đơn giản
  • Suy hao tiếp xúc thấp ≤0.2dB
  • Suy hao phản hồi cao
  • Tùy chọn Singlemode, Multimode,
  • Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp
  • Tương thích tốt với mọi đầu nối
  • Chống ăn mòn tốt
  • Nhiệt độ làm việc ổn định -25~+70
  • Nhiệt độ lưu trữ  -40 ~ 85 độ C
  • Suy hao trung bình  ≤0.2dB

Quý khách mua sản phẩm Đầu nối quang SC-UPC vui lòng liên hệ theo thông tin dưới đây:

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH
Địa chỉ : 58 Dân Chủ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Điện thoại: (028) 38 101 698 – 0911 28 78 98
Kinh doanh: 0888 319 798 (Ms.Phượng) – 0923 388 979 (Ms.Lan) – 083 6868 800 (Ms.Hảo) – 0946 938228 (Ms Thoa)
Email : truongthinhtelecom@gmail.com
Website: https://truongthinhtelecom.com/
☑ Facebook: https://www.facebook.com/truongthinhtelecom
☑ Instagram: https://www.instagram.com/congnghetruongthinh/
☑ Subscribe Kênh YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCdIh2kum4E0MsvvRYbx8TtQ/

Danh mục:
Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98