ET4201-SX : 1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm)


Giao hàng tận nơi
Tư vấn lắp đặt miễn phí
Giá trên đã bao gồm Vat
Hotline: 0911 28 78 98

Liên hệ

ET4201-SX : 1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm) là gì?

Là một bộ thu phát có thể cắm yếu tố nhỏ hiệu suất cao và hiệu quả chi phí cao. Nó phù hợp cho ứng dụng 1000BASE-SX Gigabit Ethernet và 1G Fiber Channel. Sản phẩm được lập trình và thử nghiệm để hoạt động với Edgecore Gigabit Ethernet Switch, Network Tester, Network Assistant và các phần cứng Phân tích mạng khác.

Thông tin Thiết bị ET4201-SX : 1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm)

  • Hỗ trợ tốc độ dữ liệu lên tới 1.25Gb / giây
  • Tuân thủ theo chuẩn IEEE 802.3z
  • Hỗ trợ chẩn đoán kỹ thuật số, tuân thủ SFF-8472
  • Đầu nối LC song song
  • Tuân thủ và không có chì

ET4201-SX : 1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm)

Hãy đến với Trường Thịnh Telecom, các bạn sẽ mua được thiết bị đúng như mong muốn, với mức giá tốt nhất.

Liên hệ qua Hotline: 0911 28 78 98 

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “ET4201-SX : 1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm)”

There are no reviews yet.

Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98