facebook pixel

APTEk SFP APS1015-20


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Bảo hành 24 tháng
  • Hotline: 0911 28 78 98

255.000 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

Thiết bị mạng APTEk SFP APS1015-20 là gì?

Là thiết bị được sử dụng để kết nối giữa Switch mạng, Converter…. ra hệ thống mạng cáp quang với bước sóng 1310/1550nm tốc độ 1Gb đảm bảo nhanh chóng, ổn định tiết kiệm thời gian.

Thông số kỹ thuật Thiết bị mạng APTEk SFP APS1015-20

  • Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Cổng kết nối quang: LC
  • Bước sóng phát Tx: 1550nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.

Thiết bị mạng APTEk SFP APS1015-20

Hãy đến với Trường Thịnh Telecom, các bạn sẽ mua được thiết bị đúng như mong muốn.

Liên hệ ngay Hotline: 0911 28 78 98

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

Danh mục:

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “APTEk SFP APS1015-20”

There are no reviews yet.

DMCA.com Protection Status
Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98