Cáp quang ngầm phi kim loại 8FO


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Giá trên đã bao gồm Vat
  • Hotline: 0911 28 78 98

12.000 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

Thông số Kỹ Thuật Cáp quang ngầm phi kim loại 8FO

  •    Số sợi: 08 sợi quang Single Mode (SMF)
  •    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
  •    Tải trọng cho phép lớn nhất khi lắp đặt:   £ 3.5Kn
  •    Tải trọng cho phép lớn nhất khi làm việc: £ 2.5kN
  •    Khả năng chịu nén: 1500N/10cm
  •    Hệ số dãn nở nhiệt: < 8.2×10-6/oC
  •    Dải nhiệt độ làm việc: -5 oC ~ 70 oC
  •    Độ ẩm tương đối: 1~100% không đọng sương
  •    Đường kính cáp: 11.3 x 21.3 mm
  •    Trọng lượng cáp: 176 kg/km
  •    Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi lắp đặt là 300mm và sau khi lắp đặt là 250mm
  •    Sức bền kéo: Khi lắp đặt là 3500N và sau khi lắp đặt là 2000N
  •    Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm
  •    Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm) – (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập
  •    Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C
  •    Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C

Quý khách mua sản phẩm Cáp quang ngầm phi kim loại 8FO vui lòng liên hệ:

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH
Địa chỉ : 58 Dân Chủ, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Điện thoại: (028) 38 101 698 – 0911 28 78 98
Kinh doanh: 0888 319 798 (Ms.Phượng) – 0923 388 979 (Ms.Lan) – 083 6868 800 (Ms.Hảo) – 0946 938228 (Ms Thoa)
Email : truongthinhtelecom@gmail.com
Website: https://truongthinhtelecom.com/
☑ Facebook: https://www.facebook.com/truongthinhtelecom
☑ Instagram: https://www.instagram.com/congnghetruongthinh/
☑ Subscribe Kênh YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCdIh2kum4E0MsvvRYbx8TtQ/c

 

Danh mục:
Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98