ET4201-LX : 1000BASE-LX Single mode LC Duplex SFP transceiver, up to 10Km (1310nm)


Giao hàng tận nơi
Tư vấn lắp đặt miễn phí
Giá trên đã bao gồm Vat
Hotline: 0911 28 78 98

Liên hệ

ET4201-LX : 1000BASE-LX Single mode LC Duplex SFP transceiver, up to 10Km (1310nm) là gì?

Là thiết bị được thiết kế đặc biệt cho liên kết dữ liệu song công tích hợp hiệu suất cao trên sợi quang đơn. Các mô-đun thu phát này tuân thủ Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA). Với khả năng trao đổi nóng, các mô-đun này cung cấp một cách dễ dàng để được cài đặt vào các cổng tuân thủ SFP MSA bất cứ lúc nào mà không bị gián đoạn các thiết bị chủ hoạt động trực tuyến.

Thông tin Thiết bị ET4201-LX : 1000BASE-LX Single mode LC Duplex SFP transceiver, up to 10Km (1310nm)

  • Làm việc với chuẩn IEEE 802.3z Gigabit Ethernet.
  • Cổng quang tốc độ 1000Mbps.
  • Thiết kế đầu cắm SFP theo đúng chuẩn công nghiệp.
  • Kết nối Duplex LC.
  • PECL lối vào và lối ra.Nguồn điện 3.3V.
  • Tín hiệu TTL nhận biết chỉ thị.
  • Hot Pluggable.
  • Làm việc tương thích với chuẩn EN 60825-1.

ET4201-LX : 1000BASE-LX Single mode LC Duplex SFP transceiver, up to 10Km (1310nm)

Là sự lựa chọn phù hợp nhất, với mức giá tốt nhất.

Liên hệ qua Hotline: 0911 28 78 98

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “ET4201-LX : 1000BASE-LX Single mode LC Duplex SFP transceiver, up to 10Km (1310nm)”

There are no reviews yet.

Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98