THIẾT BỊ MẠNG module SFP-10G-LRM


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Bảo hành 24 tháng
  • Hotline: 0911 28 78 98

10.434.000 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-LRM là gì?

Là thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM

Thông tin THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-LRM

  • The Cisco SFP-10G-LRM is a small form factor pluggable module for serial optical data communications, such as IEEE 802.3ae 10GBase-LR.
  • This transceiver is fully compatible with Cisco SFP+ devices, as well as SF500, SG500, and SG500X switches, and is designed for multi-mode fiber. It also supports link on standard single-mode fiber and operates at an optical wavelength of 1310 nm.

Mua THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-LRM giá tốt nhất ở đâu?

Hãy đến Trường Thịnh Telecom, các bạn sẽ mua được thiết bị đúng như mong muốn với mức giá tốt nhất.

Liên hệ ngay Hotline: 0911 28 78 98

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

Danh mục:
Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98