facebook pixel

THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-SR


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Bảo hành 24 tháng
  • Hotline: 0911 28 78 98

6.413.000 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

Giới thiệu THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-SR

Là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ)

Thông tin THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-SR

  • Cisco Product #      : SFP-10G-SR=
  • Cisco Part Number : SFP-10G-SR, 10-2415-03
  • Clei P/N:                 :  COUIA8NCAA
  • Made In (COO)       : Malaysia
  • Bảo hành                : 12 tháng 1 đổi 1
  • Stock                      : Hàng có sẵn
  • Với nhiều năm kinh nghiệm.
  • Giao hàng tận nơi
  • Thiết bị bán ra có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng.
  • Tư vấn nhiệt tình…

Liên hệ ngay với chúng tôi qua Hotline: 0911 28 78 98, để đặt hàng và được tư vấn miễn phí.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH
Địa chỉ : 76/26 Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TPHCM
Điện thoại: (028) 38 101 698 – 0911 28 78 98
Kinh doanh: 0888 319 798 (Ms.Trang) – 0923 388 979 (Ms.Bình) – 083 6868 800 (Ms.Hảo)
Email : truongthinhtelecom@gmail.com
Website: https://truongthinhtelecom.com/
☑ Facebook: https://www.facebook.com/truongthinhtelecom
☑ Instagram: https://www.instagram.com/congnghetruongthinh/
☑ Subscribe Kênh YouTube: https://www.youtube.com/channel/UCdIh2kum4E0MsvvRYbx8TtQ/

Danh mục:

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “THIẾT BỊ MẠNG SWITCH CISCO CATALYST SFP-10G-SR”

There are no reviews yet.

DMCA.com Protection Status
Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98