Thiết bị mạng SINOVO SFP SOBS-5303-20DL


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Bảo hành 24 tháng
  • Hotline: 0911 28 78 98

275.000 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

Thông số Kỹ thuật Thiết bị mạng SINOVO SFP SOBS-5303-20DL

SINOVO SFP 155Mbps, DDM, SM, 1 sợi, 20km, TX/RX 1550/1310nm

Mua Thiết bị mạng SINOVO SFP SOBS-5303-20DL giá tốt nhất ở đâu?

Công ty Trường Thịnh tự tin với kinh nghiệm nhiều năm trong nghề, cam đoan thiết bị mạng bán ra tới tay người sử dụng là thiết bị có chất lượng tốt, lấy uy tín, chất lượng làm hàng đầu.

Liên hệ  với Hotline: 0911 28 78 98 (Gọi hoặc SMS, Zalo, Viber) để biết thêm thông tin chi tiết về các thiết bị mạng và được tư vấn một cách tốt nhất.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

Danh mục:

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “Thiết bị mạng SINOVO SFP SOBS-5303-20DL”

There are no reviews yet.

Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98