THIẾT BỊ MẠNG module quang SFP-10G-LR-X


  • Giao hàng tận nơi
  • Tư vấn lắp đặt miễn phí
  • Bảo hành 24 tháng
  • Hotline: 0911 28 78 98

43.981.000 

  • Xin chào, đây là công ty Trường Thịnh
  • Hỗ trợ Kinh Doanh
  • HOTLINE: (028) 38 101 698

Thông tin THIẾT BỊ MẠNG module quang SFP-10G-LR-X

  • Device Type: Cisco Compatible SFP+ LR
  • Package: SFP+
  • Data Rate: 10.3Gbps
  • Wavelength: 1310nm
  • Distance/Power Budget: 10km
  • Optical Components: LD: DFB, PD: PIN
  • Output Power: -6~-0.5dBm
  • Receiver Sensitivity: -15dBm
  • Power Supply Voltage: 3.3V
  • Connector: Dual LC
  • Fiber Type: SMF

Hãy liên hệ với Trường Thịnh Tecom qua Hotline: 0911 28 78 98, chúng tôi sẽ tư vấn cho bạn một cách tốt nhất.

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG THỊNH :

Danh mục:

Based on 0 reviews

0.0 overall
0
0
0
0
0

Be the first to review “THIẾT BỊ MẠNG module quang SFP-10G-LR-X”

There are no reviews yet.

Hotline: 02838101698
Chat Zalo
Call: 02838 10 16 98